Sajili Mwenyewe
Jisajili kwa WhatsApp
Jisajili na AzamPesa kwa kuchati WhatsApp! Yaani ni kama unachati na rafiki.

Jinsi ya Kujisajili
Sasa unaweza kujisajili na AzamPesa kwa kuchati WhatsApp. Unachohitaji kufanya ni kuwa na namba yako ya simu na ya NIDA, kisha bofya linki ya JISAJILI inayopatikana hapa juu na kwenye kurasa zetu za mitandao ya kijamii.
- Hatua 1Linki ya WhatsAppBofya linki ya JISAJILI WhatsApp (+255 677 099 908) inayopatikana hapa juu au kwenye wasifu wa mitandao yetu ya kijamii.
- Hatua 2Anza UsajiliChati ya WhatsApp ikifunguka, tuma Habari. Kisha chagua 1 (Kusajili namba), halafu TUMA.
- Hatua 3Ingiza Namba ya SimuAndika namba yako ya simu, halafu TUMA.
- Hatua 4OTPIngiza namba ya siri (OTP) iliyotumwa kwenye namba yako ya simu, halafu TUMA.
- Hatua 5Thibitisha NIDAAndika namba yako ya NIDA, kisha jibu maswali kuthibitisha NIDA yako.
- Hatua 6Usajili UmekamilikaSasa unaweza kutumia huduma za AzamPesa. Piga *150*08# au pakua App.
Unachohitaji
- Namba yako ya simu
- Namba ya NIDA
- WhatsApp kwenye simu yako
AzamPesa
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara
Kujisajili, utahitaji namba ya simu ya mtandao wowote na namba yako ya NIDA.
Bofya kitufe cha Bofya Linki ya JISAJILI WhatsApp kwenye ukurasa huu, au tumia linki iliyopo kwenye wasifu wa kurasa zetu za mitandao ya kijamii. Inafungua chati na namba ya WhatsApp ya usajili +255 677 099 908.
Ndiyo. Unaweza kujisajili kwa App ya AzamPesa, au kusajiliwa na wakala wetu wa usajili waliotapakaa nchi nzima.
Jisajili sasa kwa WhatsApp
Ukimaliza usajili, piga *150*08# au pakua App ya AzamPesa uanze kutumia huduma zetu.