Ruka hadi maudhui
AzamPesa
Pakua App

Msaada

Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara

Majibu ya haraka kuhusu usajili, kutuma na kutoa pesa, PIN yako na zaidi.

Kuhusu AzamPesa4

AzamPesa ni huduma ya kifedha kwa njia ya simu inayokuwezesha kufanya miamala kwa gharama nafuu. Kama kutuma na kupokea pesa, kununua muda wa maongezi, kulipa kwa simu kwa mfanyabiashara, kulipa bili kama Luku na maji, kufanya malipo ya serikali, kufanya miamala ya kibenki na kulipia huduma za Azam kama tiketi za Boti, Vifurushi vya ving’amuzi vya AzamTv na zaidi.

Usajili2

Kupata huduma2

Kutuma, kupokea na kutoa pesa6

PIN na msaada3

Hukupata jibu?

Timu yetu ya huduma kwa wateja ipo tayari kukusaidia masaa 24.