AzamPesa Lipa Hapa
Sajili biashara yako na Lipa Hapa
AzamPesa Lipa Hapa ni suluhisho rahisi na la kisasa kwa wafanyabiashara kupokea malipo moja kwa moja kutoka kwa wateja kupitia simu zao!

TSh 12,500
Lipa Hapa ✓Huduma za Lipa Hapa
AzamPesa Lipa Hapa inakupa huduma bora za malipo kwa biashara yako!
- Pokea malipo bila makatoPokea malipo kutoka kwa wateja wako bila kutozwa hata senti moja.
- Mitandao yote na benkiPokea malipo kutoka kwa wateja wa mitandao yote ya simu na benki.
- Hamisha kwenda benki bureHamisha pesa kwenda benki bila gharama yoyote.
- Toa pesa kwa urahisiToa pesa kwa urahisi kupitia mawakala wa AzamPesa au benki kama CRDB na NMB.
Jinsi ya kupata Lipa Hapa
Vigezo vya kupata Lipa Hapa ni namba ya NIDA, TIN ya biashara na namba ya simu iliyosajiliwa na AzamPesa.
- Hatua 1Sajili namba yako na AzamPesaNamba utakayotumia kwenye biashara iwe imesajiliwa na AzamPesa.
- Hatua 2Andaa NIDA na TINKuwa na namba yako ya NIDA na TIN ya biashara.
- Hatua 3Tuma WhatsAppTuma taarifa hizo kwenda WhatsApp namba 0677 099 918.
- Hatua 4Anza kupokea malipoWateja wako wanalipa kupitia USSD au App ya AzamPesa kwa kuingiza namba yako ya biashara na kuthibitisha muamala.
Unachohitaji
- Namba ya NIDA
- TIN ya biashara
- Namba ya simu iliyosajiliwa na AzamPesa
AzamPesa
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara
AzamPesa Lipa Hapa ni huduma inayomuwezesha mfanyabiashara kupokea malipo ya bidhaa au huduma kutoka kwa wateja kupitia simu zao. Wateja wanaweza kulipa kutoka mitandao yote ya simu na hata kupitia benki.
Vigezo vya kupata Lipa Hapa ni hivi:
- Namba ya NIDA
- TIN ya biashara
- Namba utakayotumia iwe imesajiliwa na AzamPesa
Kisha tuma kwenda WhatsApp namba 0677 099 918.
AzamPesa Lipa Hapa inafanya kazi na biashara za aina zote: maduka ya rejareja, migahawa, maduka ya jumla, huduma za usafirishaji na zaidi!
Hakuna gharama yoyote kwako mfanyabiashara.
Sajili namba yako kwanza: jisajili kwa App, kwa WhatsApp au kwa wakala wetu wa usajili.
Sasa biashara yako itaruka na AzamPesa Lipa Hapa
Kupokea malipo kumekuwa rahisi zaidi kuliko unavyofikiria!