
TSh 20,000
Imelipwa ✓Huduma za Azam Unazoweza Kulipia
Fanya malipo ya bidhaa mbali mbali za Azam kwa urahisi zaidi kupitia AzamPesa.
- AzamTVWateja wa AzamTV wanaweza kulipia vifurushi vya ving’amuzi vyao vya AzamTV kiurahisi na kwa haraka kupitia AzamPesa na kupata ofa mbalimbali kama vile kurudishiwa kiasi cha fedha.
- AzamFerryOkoa muda wa kupanga foleni na kuchelewa kuingia kwenye Boti za Azam kwa kukata tiketi zako mtandaoni na kufanya malipo kwa haraka kupitia AzamPesa.
- SARAFUWateja wa SARAFU wanaweza kulipa bili zao kirahisi kupitia AzamPesa. Wateja wanatakiwa kwanza kutoa oda zao kupitia SARAFU APP na kuchagua AzamPesa kama njia ya malipo.
Jinsi ya Kutumia: AzamTV
Au kwa USSD: piga *150*08#, chagua 4 Lipia Bili, kisha 4 Azam Tv. Kwa AzamFerry na SARAFU: bofya Akaunti Yangu kisha Malipo yaliyosubirishwa kwenye App (au piga *150*08#, chagua 7 Akaunti yangu, kisha 6 kuona malipo yaliyosubirishwa).
- Hatua 1Fungua App ya AzamPesa
- Hatua 2Bofya Huduma za AzamBofya AzamTV Vifurushi.
- Hatua 3Chagua muda wa kifurushi unachotaka kulipiaChagua kiwango cha kifurushi unachotaka kulipia.
- Hatua 4Andika namba ya kadi yako ya king’amuziBofya Nunua sasa.
- Hatua 5Hakiki taarifa, kisha Bofya Nunua Kifurushi
- Hatua 6Weka namba ya siri kukamilisha malipo
Huduma za Azam unazoweza kulipia
AzamPesa
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara
AzamPesa ni huduma ya kifedha kwa njia ya simu inayokuwezesha kufanya miamala kwa gharama nafuu. Kama kutuma na kupokea pesa, kununua muda wa maongezi, kulipa kwa simu kwa mfanyabiashara, kulipa bili kama Luku na maji, kufanya malipo ya serikali, kufanya miamala ya kibenki na kulipia huduma za Azam kama tiketi za Boti, Vifurushi vya ving’amuzi vya AzamTV na zaidi.
Unaweza kufanya miamala mbalimbali na AzamPesa. Kama vile kutuma na kupokea pesa, kulipia bili, kununua muda wa maongezi, kufanya malipo ya serikali, kulipia huduma za Azam na kufanya miamala ya kibenki.
Unaweza kupata huduma za AzamPesa kwa kupiga 15008# au kupitia App ya AzamPesa kwenye mitandao ya Tigo au Airtel. Kwenye mitandao ya Vodacom na Halotel, kwa sasa inapatikana kupitia App ya AzamPesa tu, inayopatikana kwenye Google Play Store au iOS App Store.
Kwa kulipia bidhaa za Azam kwa AzamPesa unaweza kupata OFA na PUNGUZO mbali mbali.
Timu yetu ya huduma kwa wateja ipo tayari kukusaidia masaa 24.


