Lipa Hapa
Lipa Hapa na AzamPesa
Furahia kufanya malipo ya bili mbalimbali kwa unafuu na haraka zaidi ukitumia Lipa Hapa kutoka AzamPesa.

TSh 12,500
Lipa Hapa ✓Kwa Wafanyabiashara
AzamPesa Lipa Hapa ni suluhisho rahisi na la kisasa kwa wafanyabiashara kupokea malipo moja kwa moja kutoka kwa wateja kupitia simu zao!
- Bila kutozwa hata senti mojaPokea malipo kutoka kwa wateja wako bila kutozwa hata senti moja.
- Mitandao yote ya simu na benkiPokea malipo kutoka kwa wateja wa mitandao yote ya simu na benki.
- Hamisha pesa kwenda benki bila gharamaUnaweza kuhamisha pesa kutoka kwenye akaunti yako ya biashara kwenda benki bila gharama.
- Toa pesa kwa urahisiToa pesa kwa urahisi kupitia mawakala wa AzamPesa au benki kama CRDB na NMB.
- Biashara za aina zoteAzamPesa Lipa Hapa inafanya kazi na biashara za aina zote: maduka ya rejareja, migahawa, maduka ya jumla, huduma za usafirishaji na zaidi!
- Usalama wa malipo yakoAzamPesa inakuwezesha kufuatilia miamala yako kwa urahisi, kuboresha usalama wa malipo yako na kufikia wateja wengi zaidi kwa kutumia suluhisho za kidijitali.
Jinsi ya kutumia AzamPesa Lipa Hapa
Ni rahisi sana kutumia AzamPesa Lipa Hapa kwa malipo yako ya kila siku. Kwa USSD: piga *150*08#, chagua 5: Lipa Hapa, ingiza namba ya biashara, kiasi na thibitisha kwa namba yako ya siri.
- Hatua 1Fungua App ya AzamPesa
- Hatua 2Chagua Lipa mtoa huduma
- Hatua 3Ingiza namba ya Biashara na kiasi, kisha thibitisha malipo
AzamPesa
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara
AzamPesa Lipa Hapa ni huduma inayomuwezesha mfanyabiashara kupokea malipo ya bidhaa au huduma kutoka kwa wateja kupitia simu zao. Wateja wanaweza kulipa kutoka mitandao yote ya simu na hata kupitia benki.
Vigezo vya kupata Lipa Hapa ni hivi:
- Namba ya NIDA
- TIN ya Biashara
- Sajili namba utakayotumia iwe na AzamPesa
Kisha tuma kwenda WhatsApp namba 0677 099 918.
Lipia kwa AzamPesa
- Piga 15008#
- Chagua 5 Lipia bidhaa
- Chagua 1 Lipa Hapa
- Chagua 1 Lipa na AzamPesa
- Andika lipa namba ya AzamPesa
- Andika kiasi unacholipia
- Hakiki jina la Lipa namba kisha weka namba ya siri kukamilisha muamala
Lipia kwa Tigopesa
- Piga 15001#
- Chagua 5 Lipa kwa Simu
- Chagua 2 TANQR
- Andika Lipa namba ya AzamPesa
- Andika kiasi unacholipia
- Hakiki jina la lipa namba kisha weka namba ya siri kukamilisha muamala
Lipia kwa Airtel Money
- Piga 15060#
- Chagua 5 lipa bili
- Chagua 1 lipa kwa simu (mitandao na benki zote)
- Chagua 5 pay TanQR
- Andika lipa namba ya AzamPesa
- Andika kiasi unacholipia
- Hakiki jina la lipa namba kisha weka namba ya siri kukamilisha muamala
Lipia kwa M-Pesa
- Piga 15000#
- Chagua 4 lipa kwa M-Pesa
- Chagua 1 lipa kwa simu
- Chagua 1 Ingiza lipa namba
- Chagua 3 AzamPesa
- Andika lipa namba ya AzamPesa
- Andika kiasi unacholipia
- Andika namba ya siri kukamilisha muamala
Lipia kwa T-Pesa
- Piga 15071#
- Chagua 6 kwa Lipa namba
- Chagua 1 TIPS Merchant (All Networks)
- Andika lipa namba ya AzamPesa
- Hakiki jina la lipa namba kisha weka namba ya siri kukamilisha muamala
Lipia kwa HaloPesa
- Piga 15008#
- Chagua 5 Lipia bidhaa
- Chagua 1 TANQR lipa hapa
- Andika lipa namba ya AzamPesa
- Hakiki jina la lipa namba kisha weka namba ya siri kukamilisha muamala
Hakuna gharama yoyote kwako Mfanyabiashara.
Sasa biashara yako itaruka na AzamPesa Lipa Hapa
Kupokea malipo imekuwa rahisi zaidi kuliko unavyofikiria! Tuma namba ya NIDA, TIN ya Biashara na namba iliyosajiliwa na AzamPesa kwenda WhatsApp 0677 099 918.