Ruka hadi maudhui
AzamPesa
Pakua App
Rudi kwenye blogu
  • Huduma

Jinsi ya Kutuma Pesa kwa Gharama Nafuu Kutoka AzamPesa Kwenda Mitandao Mingine

Dakika 2 za kusoma

Bango: jinsi ya kutuma pesa kutoka AzamPesa kwenda mitandao mingine

Urahisi wa kutuma pesa kupitia mitandao mbalimbali ya simu ni muhimu sana. AzamPesa inafanya mchakato huu kuwa rahisi, salama, na haraka.

Jinsi ya Kutuma Pesa Kutoka AzamPesa Kwenda TigoPesa / EzyPesa Kwa kutumia App ya AzamPesa:

  1. Fungua App yako ya AzamPesa.
  2. Chagua Kutuma Pesa.
  3. Chagua Mitandao Mingine.
  4. Ingiza namba ya mpokeaji (mfano, 0714 XXX XXX).
  5. Weka kiasi unachotaka kutuma.
  6. Bonyeza Endelea kukamilisha muamala.

Jinsi ya Kutuma Pesa Kutoka AzamPesa Kwenda TigoPesa / EzyPesa. Kwa kutumia Namba ya USSD:

  1. Piga *150*08#.
  2. Chagua Kutuma Pesa.
  3. Chagua Kutuma Kwa Mitandao Mingine.
  4. Chagua chaguo la 1 kwa TigoPesa.
  5. Ingiza namba ya mpokeaji.
  6. Weka kiasi.
  7. Thibitisha kwa PIN yako na endelea.

Jinsi ya Kutuma Pesa Kutoka AzamPesa Kwenda HaloPesa Kwa kutumia App ya AzamPesa:

  1. Fungua App yako ya AzamPesa.
  2. Chagua Kutuma Pesa.
  3. Chagua Mitandao Mingine.
  4. Ingiza namba ya mpokeaji (mfano, 0621 XXX XXX).
  5. Weka kiasi.
  6. Bonyeza Endelea kukamilisha muamala.

Jinsi ya Kutuma Pesa Kutoka AzamPesa Kwenda HaloPesa. Kwa kutumia Namba ya USSD:

  1. Piga *150*08#.
  2. Chagua Kutuma Pesa.
  3. Chagua Kutuma Kwa Mitandao Mingine.
  4. Chagua chaguo la 4 kwa HaloPesa.
  5. Ingiza namba ya mpokeaji.
  6. Weka kiasi.
  7. Thibitisha kwa PIN yako na endelea.

Jinsi ya Kutuma Pesa Kutoka AzamPesa Kwenda MPesa Kwa kutumia App ya AzamPesa:

  1. Fungua App yako ya AzamPesa.
  2. Chagua Kutuma Pesa.
  3. Chagua Mitandao Mingine.
  4. Ingiza namba ya mpokeaji (mfano, 0744 XXX XXX).
  5. Weka kiasi.
  6. Bonyeza Endelea kukamilisha muamala.

Jinsi ya Kutuma Pesa Kutoka AzamPesa Kwenda MPesa. Kwa kutumia Namba ya USSD:

  1. Piga *150*08#.
  2. Chagua Kutuma Pesa.
  3. Chagua Kutuma Kwa Mitandao Mingine.
  4. Chagua chaguo la 2 kwa MPesa.
  5. Ingiza namba ya mpokeaji.
  6. Weka kiasi.
  7. Thibitisha kwa PIN yako na endelea.

Jinsi ya Kutuma Pesa Kutoka AzamPesa Kwenda T-Pesa Kwa kutumia App ya AzamPesa:

  1. Fungua App yako ya AzamPesa.
  2. Chagua Kutuma Pesa.
  3. Chagua Mitandao Mingine.
  4. Ingiza namba ya mpokeaji (mfano, 0737 XXX XXX).
  5. Weka kiasi unachotaka kutuma.
  6. Bonyeza Endelea kukamilisha uhamisho.

Jinsi ya Kutuma Pesa Kutoka AzamPesa Kwenda T-Pesa. Kwa kutumia Namba ya USSD:

  1. Piga *150*08#.
  2. Chagua Kutuma Pesa.
  3. Chagua Kutuma Kwa Mitandao Mingine.
  4. Chagua chaguo la 3 kwa T-Pesa.
  5. Ingiza namba ya mpokeaji.
  6. Weka kiasi.
  7. Thibitisha kwa PIN yako kukamilisha muamala.

Kama umechoka makato na unatafuta huduma ya fedha ya simu inayojali mahitaji yako, AzamPesa ndiyo jibu. Pakua app ya AzamPesa leo kisha ujisajili ili uanze kufurahia maisha bila makato mzigo.

Shiriki makala hii

Makala nyingine

Blogu
  • Bango: Je, wajua? Okoa pesa kwa kutuma AzamPesa kwenda AzamPesa BURE

    Dakika 1 za kusoma

    Je, wajua?

    Unaweza kuokoa pesa ukitumia Azampesa Ikiwa wewe ni mtumiaji wa kawaida na unafanya miamala ya kutuma pesa na unatuma kati ya shilingi 10,000 hadi 20,000 kwa siku, basi unajua makato yake kila unapofanya miamala ni makubwa. Kwa mfano, ukiweza kutuma pesa mara mbili au tatu kwa siku, jumla ya makato yake inaweza kufikia zaidi ya…

  • Bango: faida za kutumia AzamPesa

    Dakika 2 za kusoma

    Faida za Kutumia AzamPesa: Huduma Bora na Unafuu Kwa Mahitaji Yako

    AzamPesa inaleta mapinduzi katika ulimwengu wa huduma za kifedha kwa kutoa unafuu wa gharama, usalama wa hali ya juu, na urahisi wa kufanya miamala. Hizi hapa ni faida na huduma unazoweza kufurahia unapojisajili na kutumia AzamPesa. 1. Faida za Kutumia AzamPesa Miamala ya Unafuu: AzamPesa inakupa nafasi ya kufanya miamala kwa gharama ndogo, ukitunza pesa zako…