Ruka hadi maudhui
AzamPesa
Pakua App
Rudi kwenye blogu
  • Huduma

Jinsi ya Kujisajili AzamPesa kwa Urahisi

Dakika 1 za kusoma

Bango: hatua za kujisajili AzamPesa

Shiriki makala hii

Makala nyingine

Blogu
  • Bango: Je, wajua? Okoa pesa kwa kutuma AzamPesa kwenda AzamPesa BURE

    Dakika 1 za kusoma

    Je, wajua?

    Unaweza kuokoa pesa ukitumia Azampesa Ikiwa wewe ni mtumiaji wa kawaida na unafanya miamala ya kutuma pesa na unatuma kati ya shilingi 10,000 hadi 20,000 kwa siku, basi unajua makato yake kila unapofanya miamala ni makubwa. Kwa mfano, ukiweza kutuma pesa mara mbili au tatu kwa siku, jumla ya makato yake inaweza kufikia zaidi ya…

  • Bango: faida za kutumia AzamPesa

    Dakika 2 za kusoma

    Faida za Kutumia AzamPesa: Huduma Bora na Unafuu Kwa Mahitaji Yako

    AzamPesa inaleta mapinduzi katika ulimwengu wa huduma za kifedha kwa kutoa unafuu wa gharama, usalama wa hali ya juu, na urahisi wa kufanya miamala. Hizi hapa ni faida na huduma unazoweza kufurahia unapojisajili na kutumia AzamPesa. 1. Faida za Kutumia AzamPesa Miamala ya Unafuu: AzamPesa inakupa nafasi ya kufanya miamala kwa gharama ndogo, ukitunza pesa zako…