Ruka hadi maudhui
AzamPesa
Pakua App
Rudi kwenye blogu

Njia za kuwasiliana nasi

Dakika 1 za kusoma

Bango: njia za kuwasiliana na AzamPesa

Ndugu mteja wetu, tunafurahi kuwa wewe ni sehemu ya familia ya Azampesa, na tunashukuru kwa kuendelea kufurahia huduma zetu za nafuu na bora. Ili kuhakikisha unapata msaada wa haraka na huduma za ziada, hizi hapa njia mbalimbali rahisi za kuwasiliana nasi.

Njia za Mawasiliano na Azampesa

  1. Kupitia Simu Tunajivunia kutoa huduma bora kwa wateja wetu! Unaweza kupiga simu kwa namba yetu ya huduma kwa wateja 0800 785 555. Namba hii ni BURE kabisa, hivyo hauhitaji kuwa na wasiwasi kuhusu gharama yoyote unapoenda kutafuta msaada.
  2. Kupitia WhatsApp Ikiwa unapendelea kutumia WhatsApp, unaweza kuwasiliana na sisi kupitia 0677 822 222. Tunapatikana kwa WhatsApp kwa ajili ya maswali, ushauri, au msaada wa haraka.
  3. Kupitia Mitandao ya Kijamii Azampesa inapatikana kwenye mitandao ya kijamii, ambapo unaweza kutufuatilia katika kurasa zetu au kututumia ujumbe moja kwa moja. Tunapatikana kwenye majukwaa haya: Instagram, Twitter (X), Facebook, Tiktok, WhatsApp Channel, Linkedin

Kwenye mitandao hii, unaweza kututumia ujumbe kwenye inbox au kuandika kwenye sehemu ya maoni (comment), na timu yetu itakusaidia kwa haraka.

Kwa hiyo, ili kuhakikisha unapata huduma bora na ya haraka, tumia moja kati ya njia hizi. Tunajivunia kutoa msaada wa haraka kwa wateja wetu kupitia njia hizi.

Asante kwa kuchagua Azampesa – jiokoe na Azampesa, uhuru ni wako!

Shiriki makala hii

Makala nyingine

Blogu
  • Bango: huduma za AzamPesa zinapatikana kwenye mgodi wa AzamTV

    Dakika 1 za kusoma

    AzamPesa inapatikana mgodini

    Sasa ni rahisi zaidi kupata huduma za Azampesa! Tembelea Mgodi wa AzamTV Dar es salaam upate huduma zote muhimu kwa urahisi na haraka.

  • Bango la Lipa Hapa ya AzamPesa kwa wafanyabiashara

    Dakika 1 za kusoma

    Faida 3 za Kutumia Lipa Hapa ya AzamPesa kwenye Biashara yako

    AzamPesa ni huduma ya kifedha inayokuwezesha kufanya miamala kwa gharama nafuu zaidi, ukiwa kama mfanyabiashara unahitaji Lipa namba ya Azampesa kwenye biashara yako kukusaidia mambo haya muhimu kwa gharama nafuu zaidi ambayo haiumizi mtaji wako. Gharama Nafuu za Miamala: Kufanya miamala kwa AzamPesa ni nafuu zaidi hivyo humuwezesha mlipaji kuokoa kiasi cha pesa anachoweza kukitumia…

  • Bango: Je, wajua? Okoa pesa kwa kutuma AzamPesa kwenda AzamPesa BURE

    Dakika 1 za kusoma

    Je, wajua?

    Unaweza kuokoa pesa ukitumia Azampesa Ikiwa wewe ni mtumiaji wa kawaida na unafanya miamala ya kutuma pesa na unatuma kati ya shilingi 10,000 hadi 20,000 kwa siku, basi unajua makato yake kila unapofanya miamala ni makubwa. Kwa mfano, ukiweza kutuma pesa mara mbili au tatu kwa siku, jumla ya makato yake inaweza kufikia zaidi ya…